Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

PortalHomeSearchLatest imagesRegisterLog in
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
MinKuVip1607
có ai gần khu Nathan campus ko ? Vote_lcapcó ai gần khu Nathan campus ko ? Voting_barcó ai gần khu Nathan campus ko ? Vote_rcap 
ngocthinhlam
có ai gần khu Nathan campus ko ? Vote_lcapcó ai gần khu Nathan campus ko ? Voting_barcó ai gần khu Nathan campus ko ? Vote_rcap 
blackhorse
quangdung90
hung2309
SmallPig
Chip1991
[T] lAdY
cobedanhgiaybata
avenk
Latest topics
» Nhan giup don, lo cho an o cho nguoi moi qua Brisbane.
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby X6PTH Wed Jul 31, 2013 3:50 pm

» help me, please!
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby X6PTH Wed Jul 31, 2013 3:21 pm

» Tìm nhà ở tại Nathan
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby vinhphung Fri Feb 08, 2013 9:06 am

» Help me!!Hỏi về ngành Applied Finance của Master of Commerce!!!
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby m_hang274 Tue Oct 16, 2012 11:56 am

» may anh chi oi giup em voi!!!
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby Nguyen Minh Tri Mon Dec 19, 2011 5:57 pm

» Can tim phong
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby mygod24283 Mon Dec 19, 2011 5:20 am

» Ed Hardy Belt;Levis Jeans discount on eshop816.com
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby gtt4388 Fri Oct 21, 2011 7:04 am

» Police Sunglasses;LV Handbag discount on eshop816.com
có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeby gtt4388 Fri Oct 21, 2011 7:04 am

Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

có ai gần khu Nathan campus ko ?

Go down 
AuthorMessage
baobenh

Number of posts : 1

có ai gần khu Nathan campus ko ? Empty
PostSubject: có ai gần khu Nathan campus ko ?   có ai gần khu Nathan campus ko ? I_icon_minitimeSat Jul 10, 2010 12:17 pm

Xin chào mọi người !

Mình mới sang Úc đc gần 1 tuần và sắp tới theo học tại Nathan campus,hiện tại đang ở khu Mc Gregor ,nói chung cuộc sống cũng ổn định nhưng có điều là bên này nhiều người Tàu quá.Mình thấy cũng hơi buồn nên tham ja 4rum này để có điều kiện gặp gỡ và giao lưu với các bạn sinh viên Việt Nam đang sống và học tập,làm việc ở Brisbane.

Email của mình là :nguyenvietbao1989@gmail.com, mình mới sang nên cảm thấy hơi buồn nên muốn tham gia hộị sinh viên bên này.

Cảm ơn mọi người

Bảo
Back to top Go down

có ai gần khu Nathan campus ko ?
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» New room available gần Nathan
» Hoi vai dieu ve doi song o Nathan Campus