Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

PortalHomeSearchLatest imagesRegisterLog in
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Top posters
MinKuVip1607
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Vote_lcapMoi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Voting_barMoi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Vote_rcap 
ngocthinhlam
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Vote_lcapMoi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Voting_barMoi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Vote_rcap 
blackhorse
quangdung90
hung2309
SmallPig
Chip1991
[T] lAdY
cobedanhgiaybata
avenk
Latest topics
» Nhan giup don, lo cho an o cho nguoi moi qua Brisbane.
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby X6PTH Wed Jul 31, 2013 3:50 pm

» help me, please!
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby X6PTH Wed Jul 31, 2013 3:21 pm

» T́m nhà ở tại Nathan
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby vinhphung Fri Feb 08, 2013 9:06 am

» Help me!!Hỏi về ngành Applied Finance của Master of Commerce!!!
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby m_hang274 Tue Oct 16, 2012 11:56 am

» may anh chi oi giup em voi!!!
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby Nguyen Minh Tri Mon Dec 19, 2011 5:57 pm

» Can tim phong
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby mygod24283 Mon Dec 19, 2011 5:20 am

» Ed Hardy Belt;Levis Jeans discount on eshop816.com
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby gtt4388 Fri Oct 21, 2011 7:04 am

» Police Sunglasses;LV Handbag discount on eshop816.com
Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeby gtt4388 Fri Oct 21, 2011 7:04 am

Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!

Go down 
5 posters
AuthorMessage
kashanra

Number of posts : 4

Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Empty
PostSubject: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 6:00 pm

Em đang định đi học thạc sĩ ở Úc ngành Quản trị Nguồn Nhân lực. Em biết trường Grififth có ngành này nhưng không biết chất lượng đào tạo của trường như thế nào? Mọi người cho em xin ư kiến về chất lượng đào tạo của trường Grififth nhé. Thầy cô dạy có tốt không? Có quan tâm đến sinh viên không? Master của Ngành Human Resource Management có phải là ngành thế mạnh của trường này không hả các anh chị? Nếu so sánh với những trường khác th́ nó có được đánh giá cao không?

Em cám ơn các anh chị nhiều nhé.
Mong sớm nhận được reply của mọi người.
Back to top Go down
Cinderella

Cinderella

Number of posts : 6

Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! Empty
PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 1:59 pm

Theo minh` thi`the manh cua Griffith la` dao tao ve` du lich, con` MBA hay HR thi` ko thuoc the manh nhung noi' chung cung dc danh' gia' cao.
Minh` dang hoc Certificate, ki sau se hoc Master of Human R. Thay` co^ thi` rat nhiet tinh`, minh` thac' mac' cai' j la` thay` co giai thich' rat ki~. Con` viec co' quan tam sinh vien khong thi` co' le~ la` khong. Hoc tieng' anh thi` thay` co con` than mat va` biet ten sinh vien chu' hoc chuyen nganh` thi` thay` co cung chang quan tam dua' nao` voi' dua' nao`. Den' nghe giang xong ve` thoi, tham chi' may' mon minh` hoc cung chang thay' diem danh hihi.
A` neu' ban co' y' dinh xin Permanent Resident de o lai Uc' thi` kha' thuan loi, vi` nganh` nay` dc diem cao.
Neu' co' thac' mac' j thi ban cu' hoi nhe', cai' j minh` biet thi` minh` se tra loi`.
Back to top Go down
kashanra

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 3:44 pm

Cinderella oi, cam on ban nhieu nhe. The nao minh qua do hoc thi minh cung se hoc Graduate Certificate roi moi hoc len Master of HR M. Hay ghe. Minh dang dinh mua laptop nhung ko biet nen mua o VN hay qua Uc mua luon. Ko biet ben nao re hon nhi? Ban tu van cho minh voi nhe. Ma hinh nhu o cam dien ben do hoi khac voi Vn phai ko?
Back to top Go down
Chip1991

Chip1991

Number of posts : 107

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeWed Mar 25, 2009 2:11 pm

ổ cắm điện bên này là chạc 3 .. 2 cái chéo vào nhau và 1 cái thẳng ở giữa.. khác với chạc 3 ở việt nam. Mua laptop th́ đâu cũng như nhau cả.. bạn nên mua loại nào có bảo hành toàn cầu .. mà chắc ǵ nó đă hỏng hóc nếu bạn giữ ǵn cẩn thận. ḿnh nghĩ nên mua ở nhà v́ sang đây chưa chắc bạn đă hiểu hết đường xá để đi mua .. mà ḿnh nghĩ khi bạn sang bên này th́ cần thiết để liên lạc với mọi người luôn ... tốt nhất là mua ở nhà và mua loại có bảo hành toàn cầu.. hihi
Back to top Go down
kashanra

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 10:48 am

Dear moi nguoi,

Cho minh hoi giua truong Grififth va truong Swinburne minh nen chon truong nao de hoc bi gio?

Mong som nhan duoc reply cua moi nguoi.

Thanks all.
Back to top Go down
kashanra

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 11:01 am

Hic. Minh quen noi ro. Giua truong Grififth va Swinburne minh nen hoc nganh Human Resource Management o truong nao thi tot hon?

Mong som nhan duoc reply cua moi nguoi nhe.

Thanks all.
Back to top Go down
ngocthinhlam

ngocthinhlam

Number of posts : 406

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeSun Mar 29, 2009 8:08 pm

kk, dien nhien la Griffith rui^^_^^ tai ji minh dag hoc griffith ma'. truong Swinburne , minh chua bao gio nghe toi ah.. co' nam trong bang phong tha^n cac truong co' tieng cua uc hog nhi~
Back to top Go down
ngocthinhlam

ngocthinhlam

Number of posts : 406

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeSat Apr 11, 2009 3:56 am

chia tay forum rui...hjc ha.. tam bik XXX cua tui oi Crying or Very sad
Back to top Go down
nobita_hn

Number of posts : 1

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:17 am

Chào mọi người. Sang năm ḿnh cũng dự định học master về HRM tại Griffith - Gold coast. Bạn nào từng học hoặc đang học ngành này th́ cho ḿnh hỏi vài thông tin nhé:

1. Chương tŕnh học của Griffith có nặng lắm ko ạ? Nghe nói một kỳ 4 môn, mỗi môn phải viết luận chừng 5 đến 7 ngàn từ mà ḿnh lo quá.

2. Nghe nói chương tŕnh học của Griffith thường nhàn trong lúc học nhưng nặng về thi cuối kỳ và hay đánh trượt sv vô cớ để... thi lại và mất tiền. KO biết có đúng ko ta?

3. Có người c̣n bảo thái độ và cách quản lư của Griffith ko dc tốt lắm, nhiều vấn đề của sv không được giải quyết thấu đáo và có thể c̣n bị gây khó khăn trong các thủ tục.

Vậy bạn nào biết xin cho ḿnh vài lời khuyên về Griffith nhé. Cảm ơn các bạn nhiều!
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!   Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!! I_icon_minitime

Back to top Go down

Moi nguoi oi, cho em hoi thong tin ve nganh Human Resource Management voi!!!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Chia se thong tin chuan bi ho so di du hoc
» newcomer moi wa dc 3 ngay can nguoi giup :((
» Scholarship for Master of Water Management
» 1 vai thong tin ve viec lam ( Suu Tam)